FOMU YA MKATABA WA UTENGENEZAJI WA SAMANI

A:  MASHARTI MAALUM YA MKATABA

MWAUJIRI

VETA MAKAO MAKUU,
S. L. P. 802,

Dodoma - Tanzania

JINA NA ANWANI YA

Jina: MKUU WA CHUO-DRS RVTSC

Mwajiriwa Anwani: 40274-DAR ES SALAAM
Simu: 022 2862562
Account number.......ccoveeereecrenennenne
ENEO LA KAZI DSM RVTSC

MAELEZO YA KAZI KWA
UFUPI

Kutengeneza samani za vyuo vitatu (3) vya wilaya
ya Mafia,Pangani na Rufiji.

GHARAMA ZA KAZ|

60,310,000/=

MUDA WA MKATABA

(Tangu Kusainiwa kwa
Mkataba):

Tarehe ya Kusaini 30/05/2022
Tarehe ya Kuanza Kazi 31/05/2022
Tarehe ya Kumaliza Kazi 30/08/2022

MASHARTI YA MALIPO:

e MALIPO YATALIPWA KABLA YA KAZI KUANZA




B:  MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1. Mtengenezaji atapatiwa vifaa vyote vya kutengenezea samani hizi ikiwemo
mbao, vyuma na vifaa vinginevyo.

2. Mwajiriwa atatakiwa kutoa taarifa ya matumizi ya vifaa vyote
alivyokabidhiwakwa ajiri ya kazi hii.

3. Fundi/Mzabuni atalazimika kufanya marekebisho yeyote yatakayojitokeza
kwenye utofauti wa vipimo kwa garama zake mwenyewe.

4. Mwajiri hatahusika na hasara yeyote itakayojitokeza kutokana na utaratibu
mbovu wa ufanyaji kazi.

5. Ucheleweshaji wa kukamilika kwa zoezi hili:
» Ucheleweshaji wa kukamilisha kazi hii hauta gharamiwa na mwajiri
6. Uvunjwaji wa Mkataba:

» Mkataba utavunjwa iwapo;DRS RVTSC atashindwa kukamilisha kazi
iliyotarajiwa kwa muda na ubora uliopangwa, Mwajiriwa atatakiwa
kurudisha gharama zote zilizoingia.
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